^^ Blog Nguyễn Minh Quảng ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
^^ Blog Nguyễn Minh Quảng ^^

Chia sẻ cảm xúc cùng tôi: Nguyễn Minh Quảng

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tôi có 1 người mẹXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Upload ảnh miễn phí

Fri Sep 24, 2010 1:42 am
Admin
Admin
Admin
Level: 33 Kinh nghiệm: 248%
Sinh mệnh: 248/100
Pháp lực: 33/100
Cấp bậc thành viên
Danh vọng:
248%/1000%

Tài năng:33%/100%

Tôi có 1 người mẹ Vide

Bài gửiTiêu đề: Tôi có 1 người mẹ
https://bumno1.forum-viet.com

" Lòng mẹ bao la như biển Thái Bình dạt dào..."
Hình ảnh đẹp của Mẹ bên cây Đào ngày tết
Tôi có 1 người mẹ Dsc02327_1198087218

Câu nói đó thật sự là Sai, tôi biết biển Thái Bình to lớn lắm, rộng lớn lắm. Nhưng mà tình mẹ của tôi, với tôi ko thể so sánh như thế đc. Tình cảm mà mẹ giành cho tôi, cho gia đình còn to lớn và bao la hơn thế nhiều, mà có thể ko diễn tả hết bằng lời đc...
Tôi thực sự khâm phục và quý mẹ. Mẹ là tấm gương sáng cho tôi và em gái noi theo.
Mẹ có 1 lòng kiên trì, không ngại khó ngại khổ. Mẹ thương con cái lắm.
Để nói mẹ thương như thế nào, chắc là tôi có kể đến sáng mai cũng ko hết.
Thật sự tôi là thằng rất Bướng, suốt ngày cãi lời mẹ, nói ngang. Hịc đúng là mình nhận thức kém quá, giờ đi xa nhớ mẹ lắm. Thèm đc cảm giác nghe mẹ mắng mỗi ngày...
Ko hiểu sao viết đến đoạn này mình lại khóc chứ Tôi có 1 người mẹ Icon_sad
Con nhớ mẹ quá mẹ ah. Hịc, hình ảnh mẹ trong tôi mới tuyệt vời làm sao, tôi còn nhớ như in cái ngày mẹ phải lặn lội đi tìm tôi cả mưa. Hịc, sao mình vô tâm thế ko biết. Ko chịu học hành gì cả, ko biết thương bố mẹ tý gì...
Mẹ tôi ko đc mạnh khỏe như bao nhiêu ng khác, mắt mẹ kém lắm rồi, mẹ gầy lắm vì cái chứng bệnh đại tràng... Nhưng mà ý chị và lòng chịu thương chịu khó của mẹ thì chắc là ko ai bằng.
Mẹ suốt ngày lúc nào cũng bận rộn với công việc. Mẹ tôi siêng lắm. 1 cô giáo Trung học suốt ngày bận rộn với công việc ở trường vậy mà lúc nào trong nhà cũng đầy đủ rau, hoa quả. Ôi thích lắm, mẹ còn nuôi gà...
Bố tôi còn nói: Sau ni mi mà lấy vợ kiếm đc vợ như mẹ mi là hơi bị khó đó nà... hihi
Con hồi đó còn nói bố: hịc suốt ngày ăn rồi chửu con... con ghét
Hịc, nhưng giờ đi học rồi nghĩ lại mới thấy mẹ Quá Tuyệt Vời...
hIhi kiếm đc người như mẹ đúng là khó thật.
Trong tôi, mẹ luôn là 1 tấm gương sáng cho chúng tôi noi theo.
Con cảm ơn Mẹ. Giờ xa nhà rồi con chỉ muốn nói: COn yêu mẹ lắm...

Chữ Ký

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Tôi có 1 người mẹ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang