^^ Blog Nguyễn Minh Quảng ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
^^ Blog Nguyễn Minh Quảng ^^

Chia sẻ cảm xúc cùng tôi: Nguyễn Minh Quảng

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phần mềm làm chữ đẹp với phần mềm XaRa 3DXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Upload ảnh miễn phí

Mon Jan 24, 2011 11:03 am
Admin
Admin
Admin
Level: 33 Kinh nghiệm: 248%
Sinh mệnh: 248/100
Pháp lực: 33/100
Cấp bậc thành viên
Danh vọng:
248%/1000%

Tài năng:33%/100%

Phần mềm làm chữ đẹp với phần mềm XaRa 3D Vide

Bài gửiTiêu đề: Phần mềm làm chữ đẹp với phần mềm XaRa 3D
https://bumno1.forum-viet.com

bữa nay lại có trò mới cho anh em khám phá đây xin giới thiệu bà con phần mềm tạo chữ và tạo logo XaRa3D cho riêng mình phần mềm này có khá nhiều hiệu ứng bắt mắt đó :
đầu tiên khi bạn download phần mềm về dùng phần mềm giải nén winrar ,giải nén xong bạn được tệp tin như thế này kích vào X3D.exe để sử dụng luôn nhé không phải cài đặt gì cả đâu
Photobucket
sau khi kích vào rùi nó hiện ra cái cửa sổ thế này bạn nhập key đăng ký bản quền vào rồi kích vào run Xara 3D, nó có trong tập tin khi bạn download về rồi đó, sướng nhá không phải tìm key nữa hé

Photobucket
nhập xong key nó sẽ hiện ra cái giao diện thế này cho bạn làm việc bạn chú ý các vòng tròn tui đã vòng bởi các vòng màu nha đầu tại vòng màu xanh là nơi chọn kiểu chữ, vòng đỏ là nơi chọ hiệu ứng cho chữ, vòng màu tím là nơi đánh chữ còn vòng vàng là nơi để lưu tác phẩm của mình sau khi đã làm xong, bạn bắt đầu thao tác như sau : kích vào vòng xanh để chọn kiểu chữ

Photobucket
nó sẽ hiện ra cửa sổ như thế này các bạn kích vào từng kiểu chữ một chọn lấy cái mà mình thích nó hiễn thị luôn cho bạn xem ở giới cửa sổ đó , sau đó lại kích vào open để hoàn thành công việc chọn chữ

Photobucket

tiếp đến lại kích vào cái vòng màu đỏ để chọn hiệu ứng cho chữ bạn làm hoàn toàn tương tự như hồi nãy nhé
Photobucket
chọn xong hiệu ứng và kiểu chữ rùi thì bây giờ các bạn kích vàophần vòng màu tím (có cái chữ T trên giao diện của phần mềm đó , bạn đưa chuột vào khung và đáng dòng chữ mà mình thích nha đánh xong các bạn chọ kiểu font mà mình thích ở phía trái của giao diện đó ,các bạn nhìn xuống hình phía giới để xem phần tạo nền cho toàn dòng chữ kíc vào mũi tên đánh dấu số 1 để nó hiện ra cái cửa sổ cho mình điều chỉnh lại màu sắc cho nền chữ cũng như màu của chữ đó

Photobucket
làm xong mọi thủ tục các bạn kích vào phần lưu như hình giới này

Photobucket
nó sẽ hiện ra cái cửa sổ cho bạn lưu và đánh tên file vừa làm

Photobucket
sau khi kích vào seve các bạn sẽ thấy một cái cửa sổ thế này hiện ra các bạn điều chỉnh kích thước hợp lý cho chổ mình cần lồng chữ vô blog nha

Photobucket
sau [Insert Link] đó là up lên trang lưu trữ để lấy đường link cho vào blog hoặc giả bỏ vào điện thoại di động thì bảo đảm không đụng hàng , để sử dụng phần mềm
mời bà con download tại đây
còn nếu như ai muốn làm chữ theo kiểu font thư pháp thì mời kích vào đây để download font thư pháp về rồi copy font thư pháp vào thư mục theo đường dẫn sau C:\WINDOWS\Fonts
sau đó khởi động lại máy tính là dùng được font thư pháp, cả 2 phần download chưa đầy 2M nhẹ vổ kể bà con ạ!!!
đây là một sản phẩm vanhoai làm được từ phần mềm trên

bài viết thuộc bản quyền của : vanhoai.tk
(vui lòng ghi lại nguồn gốc nếu đưa về nhà mình bạn nhé)

Chữ Ký

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Phần mềm làm chữ đẹp với phần mềm XaRa 3D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang